myclasscute
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Latest topics
» dâu tuyên~ ox
cách nuj rồk Icon_minitimeFri Oct 16, 2009 4:24 am by kool«†»boy

» mọi người chuyển forum
cách nuj rồk Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 8:07 pm by Admin

» admin tái xuất gian hồ
cách nuj rồk Icon_minitimeThu Oct 15, 2009 6:47 pm by Admin

» Huyền thoại mảnh đất thần tiên
cách nuj rồk Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 8:10 am by _""Lovely_""Doll""_

» Game Show may mắn đêy
cách nuj rồk Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 8:00 am by _""Lovely_""Doll""_

» Disney Club
cách nuj rồk Icon_minitimeWed Oct 14, 2009 7:56 am by _""Lovely_""Doll""_

» Mem mới.
cách nuj rồk Icon_minitimeSun Oct 11, 2009 8:47 am by kool«†»boy

» 10 điểm dễ xương và dễ ghét của boy^^
cách nuj rồk Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 2:47 am by p3heo1

» Một Vòng Trái ........... Bắp =.="
cách nuj rồk Icon_minitimeMon Oct 05, 2009 2:46 am by p3heo1

Affiliates
free forum

cách nuj rồk

2 posters

Go down

cách nuj rồk Empty cách nuj rồk

Bài gửi by NhOc_PrO-9x Sat Jul 25, 2009 7:03 am

Dragon Growth And Other Influences - Sự Tăng Trưởng Của Các Chú Rồng Và Ảnh Hưởng Của Nó
+ Sự tăng trưởng của các chú rồng ảnh hưởng vào việc bạn bỏ thời gian ra để ghé thăm nó. Khi bạn trong đăng nhập vào trang chủ của bạn thì chú rồng của bạn sẽ tăng trưởng chậm hơn và có thể dừng tăng trưởng. Hãy thường xuyên ghé vào trang chủ của bạn để chú rồng của bạn hem buồn bả^^!
+ Càng nhìu người viếng thăm trang rồng của bạn thì chú rồng của bạn sẽ tăng trưởng nhanh hơn. Tất nhiên sẽ có 1 giới hạn về sự ghé thăm của người viếng thăm ảnh hưởng đến sự tăng trưởng của rồng.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

Dragon Care - Chăm Sóc Rồng
+ Ở đây (thanh công cụ bên trái màn hình) bạn có thể cho rồng ăn. Ở trên bạn có thể thấy được bao nhiu thức ăn bạn đang có. Bạn có thể mua thức ăn ở Buy Materials. Bạn có thể sử dụng bất kì nguồn sản phẩm nào để mua thức ăn. Ở dưới biểu tượng thức ăn bạn có thể thấy tất cả thông tin về chú rồng của bạn, nào là tên, đẳng cấp, tráng thái, và số lượng thức ăn chú rồng của bạn cần và có thể mang theo.
+ Để cho chú rồng ăn, bạn phải cho số lượng thức ăn mà bạn muốn vào thanh công cụ rồi chọn Feed Dragon. Thức ăn đó sẽ được đưa cho chú rồng của bạn để nó mang theo và ăn trong vài ngày, và bạn cũng có thể thấy được số lượng thức ăn chú rồng của bạn đang có hiện nay ở Amount Tab. Nó là điều cần thiệt để cho rồng ăn, nếu không sau 24h không cho ăn chú rồng sẽ đói và không cung cấp đầy đủ nguyên liệu cho bạn.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

General And Dragon Inventory - Kho
+ Tổng cộng kho có 20 chỗ. Những chỗ này để chứa vật phẩm và các kim loại. Hãy cẩn thận không để kho hàng của bạn đầy, nếu không bạn sẽ không thể tạo các vật phẩm mới hoặc mua sản phẩm mới từ các khoản thị trường.
+ Có 4 chỗ đặt biệt dành cho thức ăn của rồng (Dragon Food), Kim loại (Metal), Tơ lụa (Silk), và Da (Leather). Số lượng thức ăn và các vật liệu bạn có được hiển thị ở góc phía dưới bên trái của mình hình ảnh.
+ Sau khi bạn tạo ra hoặc mua một vật phẩm, nó sẽ đi vào trong kho (General Inventory). Bạn có thể cung cấp các vật phẩm của bạn cho bất kỳ con rồng nào của bạn chỉ cần chọn con rồng mà bạn muốn trang bị.
+ Trong trang chủ của bạn có 6 hộp vuông xung quanh chú rồng của bạn. Mỗi loại rồng có một vật phẩm riêng biệt. Tất cả các con rồng có thể mang trên mình 6 vật phẩm. Khi bạn trang bị các vật phẩm của bạn vào con rồng, nó sẽ đạt được một số hổ trợ được mô tả ở Item Affect Tab. Các vật phẩm chỉ ảnh hưởng đến hiệu quả của các con rồng khi họ được trang bị. Nếu bạn muốn các con rồng khác của bạn nhận được các hỗ trợ, bạn sẽ cần phải trang bị các vật phẩm cho họ.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

Introduction Into Items And Materials - Giới Thiệu Các Vật Phẩm Và Vật Liệu
+ Vật liệu gồm có Gem Stones, Metal, Leather and Silk cần để làm các vật phẩm. Bạn có thể mua vật liệu và thức ăn ở Buy Materials Tab.
+ Gem Stones: Bạn có thể mua nó ở Buy Gems Tab. Có nhìu loại Gem Stones cần để sản xuất nhìu loại vật phẩm khác nhau.
Pearl lvl 10
Ruby lvl 20
Diamond lvl 30
Sapphire lvl 40
Emerald lvl 50
Topaz lvl 60
Opal lvl 70
Obsidian lvl 80
Amethyst lvl 90
Aquamarine lvl 100
+ Hiện có tất cả 11 loại vật phẩm:
.Ring Tất cả các loại rồng (Mỗi con rồng có thể mang 2 cái)
.Necklace Tất cả các loại rồng
.Dragon Scales Hand/Leg/Tail Bracelet Western Dragons and Wyvern
.Reptile Scales Hand/Leg/Tail Bracelet Lizardus and Dino
.Ribbon/Scarf/Armband Furdragon and Eastern Dragon
+ Một con rồng chỉ có thể mang vật phẩm nếu đẳng cấp của các con rồng là giống nhau hoặc cao hơn so với đẳng cấp của các vật phẩm. Ví dụ: Rồng có đẳng cấp 15 không thể mang một vật phẩm cấp 20.
+ Mỗi vật phẩm có hiệu ứng đặc biệt trong đó đẩy mạnh sự sản xuất của rồng hoặc các thuộc tính đặc biệt. Các đẳng cấp của các vật phẩm xác định chế độ mạnh mẽ sẽ được đẩy mạnh.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

Creating Items - Tạo Vật Phẩm
+ Tạo các vật phẩm là một trong những phần quan trọng nhất và mục tiêu của trò chơi này. Để tạo các vật phẩm bạn sẽ cần các vật liệu thích hợp. Điều đầu tiên mà bạn cần làm là chọn vật phẩm mà bạn muốn tạo và cấp độ. Sau đó bấm vào Go. Trong trình đơn kế tiếp, bạn có thể xem những vật liệu và bao nhiêu là cần thiết để tạo ra một số vật phẩm.
Vật phẩm Giá
.Ring Metal + Gem
.Necklace Metal + Gem
.Dragon Scales Hand Bracelet Gem + Dragon scales
.Dragon Scales Leg Bracelet Gem + Dragon scales
.Dragon Scales Tail Bracelet Gem + Dragon scales
.Reptile Scales Hand Bracelet Gem + Reptile scales
.Reptile Scales Leg Bracelet Gem + Reptile scales
.Reptile Scales Tail Bracelet Gem + Reptile scales
.Ribbon Leather (lvl 10-50) or Silk (lvl 60-100) + Aura
.Scarf Leather (lvl 10-50) or Silk (lvl 60-100) + Aura
.Armband Leather (lvl 10-50) or Silk (lvl 60-100) + Aura
+ Có hai loại sản phẩm: Normal Item mang đến cho nguồn lực đẩy mạnh và Special Item mang đến cho các hiệu ứng đặc biệt. Tất nhiên Special Item quý hiếm hơn Normal Item.
+ Ngoài ra còn có những tỷ lệ thành công tham gia vào việc tạo vật phẩm. Chúng sẽ được hiển thị trong trình đơn trước khi bạn tạo các vật phẩm. Nó là cơ hội để tạo ra sản phẩm thành công. Điều này có nghĩa là đôi khi bạn sẽ thành công trong việc tạo ra một vật phẩm và đôi khi bạn sẽ không thành công. Trong cả hai trường hợp bạn sẽ mất các nguồn tài nguyên và vật liệu mà bạn chi tiêu vào các quá trình tạo.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

Resource And Item Market - Thị Trường Xuất Khẩu Và Các Khoản Tài Nguyên
+ Bạn có thể thêm tối đa 5 cung cấp trên thị trường tài nguyên tại một thời điểm. Bạn có thể cài số tiền mà bạn cung cấp tài nguyên và muốn được bằng cách đơn giản là gõ số lượng trong các ô được chỉ định. Sau khi bạn hài lòng với những con số, nhấp vào thanh công cụ rồi chọn tài nguyên mà bạn muốn. Dưới đây là bạn có thể nhìn thấy tất cả các hiện đang được đặt cung cấp trên thị trường, người đặt nó, bao nhiêu thì người cung cấp và muốn trở lại trong bao lâu và các sản phẩm đã được trên thị trường. Tình trạng các tab sẽ hiển thị nếu bạn có đủ sản phẩm để chấp nhận các sản phẩm.
+ Bạn có thể thêm tối đa 10 vật phẩm trên khoản thị trường. Trong những chỉ định kéo xuống công cụ bạn có thể xem tất cả các bản ghi của bạn. Bạn chọn một vật phẩm mà bạn muốn đấu giá trên thị trường và thiết lập mức giá và sản phẩm mà bạn muốn cho nó. Khi bạn đã sẵn sàng, chỉ cần nhấp vào Add Offers và các khoản vật phẩm sẽ được chuyển từ kho vào khoản thị trường. Dưới đây là bạn có thể nhìn thấy tất cả các sản phẩm hiện đang được đặt trên thị trường, những người bán, mục mô tả và có bao nhiêu sản phẩm cho những người bán muốn. Tình trạng các thẻ tab sẽ hiển thị nếu bạn có đủ nguồn lực để mua những sản phẩm.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

Factory - Nhà máy
+ Bạn có thể mua nguyên vật liệu và thực phẩm từ nhà máy qua Buy Gems và Buy Materials Tabs. Bạn không thể mua vật phẩm theo cách này. Tuy nhiên bạn có thể bán tất cả mọi thứ cho các nhà máy, bao gồm cả vật liệu, thực phẩm và vật phẩm ở Sell To Factory Tab.
+ Vật phẩm được bán trong các nhà máy sẽ có giá rẻ. Đó là lý do tại sao tôi được đề nghị bạn hãy đặt các vật phẩm đấu giá trên thị trường vào các khoản khác để người chơi có thể mua nó với giá của bạn.
+ Trên màn hình thứ nhất bạn có thể nhìn thấy nó khá đơn giản. Trước tiên, bạn hãy chọn những gì bạn muốn mua và đi vào màn hình kế tiếp. Hiện nó sẽ nói bao nhiêu nguyên liệu bạn cần phải mua và lựa chọn là của bạn. Nếu bạn có đủ, sau đó bạn có thể mua nó. Tương tự với bán vật phẩm và nguyên liệu.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

Dragon Lottery - Xổ số
+ Bạn sẽ thấy tính năng này, bên dưới những phần mô tả của trang rồng của các người chơi. Bạn chỉ có thể nhìn thấy Xổ số Rồng này ở trang của người khác, KHÔNG phải trang của bạn.
+ Tính năng này làm mọi người đến thăm những con rồng người khác để chơi Xổ số Rồng. Bạn có thể chơi chỉ 5 lần trong 24 giờ và mỗi lần bạn sẽ được cung cấp với một phần thưởng dựa trên Số điểm của bạn.
+ Sau khi bạn chơi xổ số trên các trang rồng của người khác, nó sẽ bị vô hiệu hoá cho 12 giờ.
+ Có hai loại hình Xổ số Rồng. Ném đồng tiền là một, heads hoặc tails. Một trong 2 cái đó sẽ giúp bạn có được một giải thưởng, một trong 2 cái đó bạn sẽ chả nhận được gì. Và thứ hai là loại xúc xích. Một số số sẽ giúp bạn có được nhiều giải thưởng và một số số sẽ giúp bạn không có được gì.
+ Chơi Xổ số Rồng may mắn nhé!

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

FAQ - VIETNAMESE VERSION

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Làm thế nào để nuôi con rồng của tôi?
.Bạn cần phải ăn chúng ở Dragon Care Tab.

+ Làm thế nào để có thức ăn?
.Bạn có thể mua thức ăn tại Buy Materials.

+ Tôi có thể nuôi mấy con rồng?
.Tối đa 5 con rồng.
(còn típ)
NhOc_PrO-9x
NhOc_PrO-9x
Admin
Admin

http://leminhhieuct97.dragonadopters.com/dragon_651003

cách nuj rồk Empty Re: cách nuj rồk

Bài gửi by Mr.Bao.No.99 Sat Jul 25, 2009 7:04 am

Dài wa
Mr.Bao.No.99
Mr.Bao.No.99
Trùm Tám
Trùm Tám

http://war3vn.vnbb.com

Bài gửi by NhOc_PrO-9x Sat Jul 25, 2009 7:05 am

thông củm nhaz! bàj dàj, post 1 lèo hok đc!
♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Tôi có thể nuôi tất cả những con rồng ở đầu trò chơi không?
.Không. Bạn có thể chấp nhận con rồng thứ 2 khi con rồng đầu tiên của bạn ở cấp độ 30 và thứ ba của bạn sau khi cả hai con rồng thứ nhất và thứ hai là cấp độ 30 và tiếp tục.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Tôi có thể chọn giới tính và yếu tố con rồng không?
.Bạn có thể chọn các yếu tố khi rồng nở, nhưng bạn không thể chọn giới tính.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Mỗi con rồng có bao nhiêu giai đoạn?
.Mỗi con rồng có 6 giai đoạn: (Egg, Hatchling ...) Hãy tự khám phá nhé^^!

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Có bao nhiêu nguồn lực sản xuất hiện những con rồng?
.Mỗi con rồng sản xuất hai nguồn: Nguồn Tiểu học - Aura và Tài nguyên - R.Scales hoặc D.Scales hoặc D.Fur, mà phụ thuộc vào loài rồng.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Những Tình trạng trên trang rồng của tôi là gì?
.Các thông điệp này hiển thị con rồng đói, hạnh phúc. Đoạn đầu tiên là dành cho khách thăm trang, thứ hai lần truy cập của bạn và ba là con rồng ăn.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Làm thế nào để những con rồng phát triển ?
.Chăm sóc cho con rồng của bạn và kiếm khác tới thăm. Càng nhiều người ghé thăm họ, thì họ phát triển nhanh hơn. Những con rồng tốc độ tăng trưởng này sẽ được hiển thị bởi một Cấp bậc ký với tỷ lệ phần trăm mét. Những con rồng hiện không phát triển tuyến, chức năng cho các con rồng tốc độ tăng trưởng là điểm kinh nghiệm. Điều đó có nghĩa là lần đầu tiên anh ta / cô ấy sẽ phát triển nhanh hơn và sau đó về sau, nó sẽ chậm lại.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Tôi có thể cung cấpten6 cho rồng của tôi??
.Bạn cho anh / cô ấy một tên ngay lập tức sau khi trứng nở bởi vì bạn cần phải biết giới tính trước khi cho anh / cô ấy một cái tên.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Con rồng của tôi có thể chết không?
.Dragons không thể chết trong trò chơi Dragonadopters .

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Làm thế nào tôi có thể xóa các vật phẩm?
.Xoá vật phẩm là một điều không thể. Bạn có thể bán nó tại khoản Thị trường xuất khẩu hoặc bán cho Nhà máy.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Item Checklist là gì??
.Item Checklist là một bộ sưu tập của tất cả các sản phẩm bạn đang có và trước đó đã có từ khi bạn bắt đầu chơi tới giờ.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Xổ số Rồng là gì và làm sao để tôi có thể tìm thấy nó?
.Để giành chiến thắng các tài nguyên bạn phải đến thăm con rồng của những người sử dụng khác, nơi bạn có thể chơi trò Xổ số rồng.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

Còn đây lè cách ép đồ cho rồng(Bi phãi hỏi 15 cao thủ nui rông pro nhất mới đc đó)

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

ITEM........................................Nguyê n liệu
------------------------------ ---------------------------------
Ring metal + gem
Necklace metal + gem
Dragon Scales Hand Bracelet.....gem + dragon scales
Dragon Scales Leg Bracelet.......gem + dragon scales
Dragon Scales Tail Bracelet.......gem + dragon scales
Reptile Scales Hand Bracelet......gem + reptile scales
Reptile Scales Leg Bracelet ........gem + reptile scales
Reptile Scales Tail Bracelet........gem + reptile scales
Ribbon.....................................leather (lvl 10-50) or silk(lvl 60-100) + aura
Scarf ........................................leather(lv l 10-50) or silk(lvl 60-100) + aura
Armband..................................leather(l vl 10-50) or silk(lvl 60-100) + aura
Còn về vấn đề không đeo được đồ: rồng của bác đẻ ra cái gì thì lấy cái đó ép đồ mới đeo được. Ví dụ con MuKaShi và Yuyushi của bác thì đeo được Reptile Scales Hand Bracelet
Reptile Scales Leg Bracelet
Reptile Scales Tail Bracelet
còn ring và necklace thì rồng nào cũng đeo được ( 2 ring )

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

Đồ ngon đồ rởm nè ^^
ITEM........................................EFFECT
Ring........................................normal - % Aura
............................................... special - % pageview OR % growth
Necklace.................................normal - % Aura & Sec.Res.
..............................................special - % success rate OR % rank
Dragon Hand/Leg/Tail Bracelet normal - % Dragon Scales
Dragon Hand Bracelet.................special - % less hungry
Dragon Leg Bracelet.................. special - % growth
Dragon Tail Bracelet..................special - % more happy
Reptile Hand/Leg/Tail Bracelet normal - % Reptile Scales
Reptile Hand Bracelet................special - % less hungry
Reptile Leg Bracelet...................special - % growth
Reptile Tail Bracelet...................special - % more happy
Ribbon......................................normal - % Dragon Fur
................................................ special - % more happy
Scarf........................................normal - % Dragon Fur
................................................special - % growth
Armband...................................normal - % Dragon Fur
................................................special - % less hungry
3yoyo3
NhOc_PrO-9x
NhOc_PrO-9x
Admin
Admin

Bài gửi by NhOc_PrO-9x Sat Jul 25, 2009 7:05 am

Mr.Bao.No.99 đã viết:Dài wa
dàj nhưng chất lượng Bao ơj!
NhOc_PrO-9x
NhOc_PrO-9x
Admin
Admin

Bài gửi by Mr.Bao.No.99 Sat Jul 25, 2009 7:06 am

NhOc_PrO-9x đã viết:thông củm nhaz! bàj dàj, post 1 lèo hok đc!
♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Tôi có thể nuôi tất cả những con rồng ở đầu trò chơi không?
.Không. Bạn có thể chấp nhận con rồng thứ 2 khi con rồng đầu tiên của bạn ở cấp độ 30 và thứ ba của bạn sau khi cả hai con rồng thứ nhất và thứ hai là cấp độ 30 và tiếp tục.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Tôi có thể chọn giới tính và yếu tố con rồng không?
.Bạn có thể chọn các yếu tố khi rồng nở, nhưng bạn không thể chọn giới tính.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Mỗi con rồng có bao nhiêu giai đoạn?
.Mỗi con rồng có 6 giai đoạn: (Egg, Hatchling ...) Hãy tự khám phá nhé^^!

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Có bao nhiêu nguồn lực sản xuất hiện những con rồng?
.Mỗi con rồng sản xuất hai nguồn: Nguồn Tiểu học - Aura và Tài nguyên - R.Scales hoặc D.Scales hoặc D.Fur, mà phụ thuộc vào loài rồng.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Những Tình trạng trên trang rồng của tôi là gì?
.Các thông điệp này hiển thị con rồng đói, hạnh phúc. Đoạn đầu tiên là dành cho khách thăm trang, thứ hai lần truy cập của bạn và ba là con rồng ăn.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Làm thế nào để những con rồng phát triển ?
.Chăm sóc cho con rồng của bạn và kiếm khác tới thăm. Càng nhiều người ghé thăm họ, thì họ phát triển nhanh hơn. Những con rồng tốc độ tăng trưởng này sẽ được hiển thị bởi một Cấp bậc ký với tỷ lệ phần trăm mét. Những con rồng hiện không phát triển tuyến, chức năng cho các con rồng tốc độ tăng trưởng là điểm kinh nghiệm. Điều đó có nghĩa là lần đầu tiên anh ta / cô ấy sẽ phát triển nhanh hơn và sau đó về sau, nó sẽ chậm lại.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Tôi có thể cung cấpten6 cho rồng của tôi??
.Bạn cho anh / cô ấy một tên ngay lập tức sau khi trứng nở bởi vì bạn cần phải biết giới tính trước khi cho anh / cô ấy một cái tên.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Con rồng của tôi có thể chết không?
.Dragons không thể chết trong trò chơi Dragonadopters .

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Làm thế nào tôi có thể xóa các vật phẩm?
.Xoá vật phẩm là một điều không thể. Bạn có thể bán nó tại khoản Thị trường xuất khẩu hoặc bán cho Nhà máy.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Item Checklist là gì??
.Item Checklist là một bộ sưu tập của tất cả các sản phẩm bạn đang có và trước đó đã có từ khi bạn bắt đầu chơi tới giờ.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

+ Xổ số Rồng là gì và làm sao để tôi có thể tìm thấy nó?
.Để giành chiến thắng các tài nguyên bạn phải đến thăm con rồng của những người sử dụng khác, nơi bạn có thể chơi trò Xổ số rồng.

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

Còn đây lè cách ép đồ cho rồng(Bi phãi hỏi 15 cao thủ nui rông pro nhất mới đc đó)

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

ITEM........................................Nguyê n liệu
Ring metal + gem
Necklace metal + gem
Dragon Scales Hand Bracelet.....gem + dragon scales
Dragon Scales Leg Bracelet.......gem + dragon scales
Dragon Scales Tail Bracelet.......gem + dragon scales
Reptile Scales Hand Bracelet......gem + reptile scales
Reptile Scales Leg Bracelet ........gem + reptile scales
Reptile Scales Tail Bracelet........gem + reptile scales
Ribbon.....................................leather (lvl 10-50) or silk(lvl 60-100) + aura
Scarf ........................................leather(lv l 10-50) or silk(lvl 60-100) + aura
Armband..................................leather(l vl 10-50) or silk(lvl 60-100) + aura
Còn về vấn đề không đeo được đồ: rồng của bác đẻ ra cái gì thì lấy cái đó ép đồ mới đeo được. Ví dụ con MuKaShi và Yuyushi của bác thì đeo được Reptile Scales Hand Bracelet
Reptile Scales Leg Bracelet
Reptile Scales Tail Bracelet
còn ring và necklace thì rồng nào cũng đeo được ( 2 ring )

♥️·.¸¸.·º·.¸¸.·♥️

Đồ ngon đồ rởm nè ^^
ITEM........................................EFFECT
Ring........................................normal - % Aura
............................................... special - % pageview OR % growth
Necklace.................................normal - % Aura & Sec.Res.
..............................................special - % success rate OR % rank
Dragon Hand/Leg/Tail Bracelet normal - % Dragon Scales
Dragon Hand Bracelet.................special - % less hungry
Dragon Leg Bracelet.................. special - % growth
Dragon Tail Bracelet..................special - % more happy
Reptile Hand/Leg/Tail Bracelet normal - % Reptile Scales
Reptile Hand Bracelet................special - % less hungry
Reptile Leg Bracelet...................special - % growth
Reptile Tail Bracelet...................special - % more happy
Ribbon......................................normal - % Dragon Fur
................................................ special - % more happy
Scarf........................................normal - % Dragon Fur
................................................special - % growth
Armband...................................normal - % Dragon Fur
................................................special - % less hungry
3yoyo3

ác wa' dài kinh khủng
Mr.Bao.No.99
Mr.Bao.No.99
Trùm Tám
Trùm Tám

http://war3vn.vnbb.com

Bài gửi by NhOc_PrO-9x Sat Jul 25, 2009 7:19 am

Mr.Bao.No.99 đã viết:

ác wa' dài kinh khủng

hok dàj seo nuj rồk đc?!

Được sửa bởi NhOc_PrO-9x ngày Sat Jul 25, 2009 7:23 am; sửa lần 1.
NhOc_PrO-9x
NhOc_PrO-9x
Admin
Admin

Bài gửi by Mr.Bao.No.99 Sat Jul 25, 2009 7:22 am

Ê chị ông đâu
Mr.Bao.No.99
Mr.Bao.No.99
Trùm Tám
Trùm Tám